Swap ⇔ Swap - Vol. 1 Ch. 1 - Ch. 1: Tôi <=> Tôi

Fed-Kun's army
Mình là fan của bộ này nên nhận xét nhanh bên bạn nên có 1 người QC trước khi upload nhé. Sai chính tả kha khá, thoại cũng hơi ngang nữa, vụ redraw chắc khó nên không bàn tới ở đây.

Group Leader
Mình là fan của bộ này nên nhận xét nhanh bên bạn nên có 1 người QC trước khi upload nhé. Sai chính tả kha khá, thoại cũng hơi ngang nữa, vụ redraw chắc khó nên không bàn tới ở đây.
Xin lỗi bạn. T chưa QC là vì đăng thử 1 chap lên test thôi. Mới học redraw rồi làm luôn nên chưa có kinh nghiệm. Còn bản dịch thì t biết mình kém nên đăng 1 chap lên rồi mới xem có ai tốt bụng giúp mình ko. Cũng muốn thoại hay hơn đấy nhưng vs quả thi đc 5 điểm văn thì khó
Cả dịch vs edit trong đúng 1 ngày thôi. Chap này chỉ là test nhé nên bạn cứ góp ý thẳng tay

Fed-Kun's army
Xin lỗi bạn. T chưa QC là vì đăng thử 1 chap lên test thôi. Mới học redraw rồi làm luôn nên chưa có kinh nghiệm. Còn bản dịch thì t biết mình kém nên đăng 1 chap lên rồi mới xem có ai tốt bụng giúp mình ko. Cũng muốn thoại hay hơn đấy nhưng vs quả thi đc 5 điểm văn thì khó
Cả dịch vs edit trong đúng 1 ngày thôi. Chap này chỉ là test nhé nên bạn cứ góp ý thẳng tay
Mình cũng tự học redraw nhưng mà là redraw H :v, tốt bụng thì chắc khó kiếm ở trên đây lắm nên cứ tự lực làm vì đam mê thôi. Văn 5 điểm cũng đâu có nghĩa bạn sẽ dịch dở, cứ dành thời gian trau chuốt thì ai cũng sẽ giỏi thôi.
Với lại dịch từ Eng thì đừng có dịch sát nghĩa, cứ nêm nếm nhiều vào, ví dụ nhanh: "Sao lại có thêm mình ở đây?" => "Sao ở đây lại có người giống hệt mình thế này?" hoặc "Từ đâu ra một người giống hệt mình thế này?" dạng thế. Cố lên nhé bạn.

Users who are viewing this thread