The Day I Decided to Make My Cheeky Gyaru Sister Understand in My Own Way - Ch. 2 - ngày đầu tiên cho em ấy

Dịch câu từ lủng cũng, thoại hướng đến sai người và cách dùng từ cũng quá tệ đến nổi một đứa đọc qua loa cũng thấy không ấn tượng nổi, nhìn nó vừa thiểu năng vừa thiếu muối thật sự. Chả biết bên dịch truyện theo team hay cá nhân làm cho «Vui» thì tốt nhất bỏ đi nhé, làm không ra gì thì đừng có làm haizz chỉ làm thất vọng người khác là giỏi

Group Leader
Dịch câu từ lủng cũng, thoại hướng đến sai người và cách dùng từ cũng quá tệ đến nổi một đứa đọc qua loa cũng thấy không ấn tượng nổi, nhìn nó vừa thiểu năng vừa thiếu muối thật sự. Chả biết bên dịch truyện theo team hay cá nhân làm cho «Vui» thì tốt nhất bỏ đi nhé, làm không ra gì thì đừng có làm haizz chỉ làm thất vọng người khác là giỏi
Làm có tiền đâu mà chả cho vui, bạn cho mình xin ít tiền đi rồi mình làm tử tế cho, chứ mình sao có thể đổ ra một đống tiền để đi học tiếng rồi về phục vụ các bạn đc, mình dịch tệ thì đúng nhưng các bạn có quyền bỏ qua và chặn mà, tại sao việc làm yêu thích của người khác các bạn lại đánh giá vậy, ko đọc đc thì chặn đi mình ko ép bạn xem

Group Leader
Nhìn là biết chuyện j xảy ra r nma t muốn nói là con chị bị gang bang NTR, tác giả đăng trên fanbox. Drop đi là vừa.

Group Leader
Nhìn là biết chuyện j xảy ra r nma t muốn nói là con chị bị gang bang NTR, tác giả đăng trên fanbox. Drop đi là vừa.
ko mình đang dịch fanbox đây và thằng em đang bạn biết đó muốn xem thì lên telegram nhé còn tele ở trong liên kết fb còn liên kết fb trong hồ sơ tôi

Users who are viewing this thread